Menene halayen babban nuni na LED?

1. Babban babban nuni na waje ya ƙunshi nuni da yawa na LED guda ɗaya, kuma ƙimar pixel gabaɗaya yana da girma. Abubuwan da aka saba amfani da su galibi sune P6, P8, P10, P16, da dai sauransu Idan aka kwatanta da ƙananan nuni na LED, fa'idar babban tazara shine ƙarancin farashi. Kudin kowane murabba'in manyan nunin LED ya yi ƙasa da na ƙananan nuni na LED, yayin da manyan fuskokin waje gabaɗaya suna da nisan kallo mai tsayi, kamar 8m, 10m, da sauransu, kallon hoto akan babban allon daga mai nisa, ba za a ji “hatsi” ba, kuma ingancin hoton a bayyane yake.

2. Fadakarwa mai yawa da yawan masu sauraro. Ana shigar da manyan nunin LED na waje a cikin babban wuri mai inganci, allon yana da girma, kusurwar kallo ma babba ce, a ƙarƙashin yanayi na yau da kullun, ana kallon shugabanci daga kusurwar digiri na 140 na bidiyo, hoton har yanzu yana bayyane, wanda ke sa babban allon LED Nunin abun ciki zai iya rufe faɗin faɗin kuma isa ga ƙarin masu sauraro. Wannan babban fasalin shima ɗayan dalilan da yasa yawancin kasuwanci ke son zaɓar manyan manyan nuni na waje don nuna abubuwan talla.

3. Za a iya daidaita hasken allo ta atomatik. Manyan-allon LED nuni shigar a waje zai shafi yanayi a waje. Misali, hasken waje ya bambanta tsakanin rana mai rana da ruwan sama, kuma idan ba za a iya daidaita hasken nuni ba ta atomatik, tasirin zai bambanta a ƙarƙashin yanayin yanayi daban -daban, ko ma ya ragu sosai. Domin kada ya shafi tasirin kallo na masu sauraro, babban nuni na waje zai sami aikin daidaita haske na atomatik, wato, bisa yanayin yanayin waje, ana daidaita madaidaicin allon nuni ta atomatik don cimma mafi kyawun nuni sakamako.

4, mai sauƙin kulawa (gabaɗaya akwai ƙarin kulawa, amma kuma kafin kulawa). Kudin shigar babban nuni na waje na LED ba ƙasa bane, daga ɗaruruwan dubbai zuwa miliyoyi. Sabili da haka, kulawa mai sauƙi yana da mahimmanci ga manyan nunin LED. Yana da mahimmanci don tabbatar da tsayayyen aiki na nuni. A ƙarƙashin yanayi na yau da kullun, ana iya kiyaye manyan nunin LED na waje bayan haka, kuma ana kiyaye wasu nunin kafin da bayan, ba shakka, ana iya samun kulawa ta gaba da ta baya. Misali, Huamei Jucai JA jerin tsayayyun fitilun LED na iya cimma gyara na gaba da na baya.

5, babban matakin kariya. Yanayin waje ba shi da tabbas, tare da yanayin zafi a wasu wurare da kwanakin damina a wasu wurare. Don haka, matakin kariya na babban nuni na waje yana buƙatar zama sama da IP65 don hana ruwan sama shiga allon. Lokacin shigarwa, kuma kula da kariyar walƙiya, shigarwar tsattsauran ra'ayi da sauransu.

A takaice, manyan nunin LED na waje gaba ɗaya suna da halaye na sama. Tabbas, nuni na waje wanda masana'antun nuni na LED daban -daban suka samar zasu sami wasu ayyuka daban -daban, kamar adana kuzari da amfani da wuta. Amma halayen da ke sama kusan duk manyan LED manyan allo suna da. Tare da zuwan zamanin 5G, mun yi imanin cewa manyan manyan allo na waje na LED za su haɓaka ƙarin ayyuka da fasali don biyan ƙarin bukatun abokan ciniki daban -daban.


Lokacin aikawa: Jul-01-2021